Danh sách tập thể, cá nhân đạt giải cuộc thi vẽ tranh

03/01/2020

ĐỘI TNTP HỒ CHÍ MINH

HỘI ĐỒNG TRUNG ƯƠNG

***

 

 

Hà Nội, ngày 27 tháng 11 năm 2019

DANH SÁCH

Các tập thể và cá nhân đạt giải thưởng cuộc thi vẽ “Vì một Việt Nam xanh”

(Kèm theo Thông tri triệu tập số 288-TT/HĐĐTW-TT ngày 27 tháng 11 năm 2019

của Hội đồng Đội Trung ương)

--------

 

I. GIẢI TẬP THỂ

 

TT

ĐƠN VỊ

THÀNH TÍCH

1

Hội đồng Đội Thành phố Hải Phòng

Đã đạt Giải A

2

Hội đồng Đội Tỉnh Bắc Giang

3

Hội đồng Đội tỉnh Nghệ An

4

Hội đồng Đội tỉnh An Giang

5

Hội đồng Đội tỉnh Hải Dương

6

Hội đồng Đội tỉnh Tuyên Quang

Đã đạt Giải B

7

Hội đồng Đội tỉnh Vĩnh Long

8

Hội đồng Đội tỉnh Hà Tĩnh

9

Hội đồng Đội tỉnh Long An

10

Hội đồng Đội Thành phố Cần Thơ

11

Nhà Thiếu nhi tỉnh Đồng Nai

12

Nhà thiếu nhi tỉnh Bình Dương

13

Nhà Thiếu nhi tỉnh Khánh Hòa

14

Liên đội trường Tiểu học Lê Hồng Phong, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng

15

Liên đội trường Tiểu học Ngô Sĩ Liên, thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang

 

          II. GIẢI CÁ NHÂN

 

TT

HỌ VÀ TÊN

ĐỊA CHỈ

THÀNH TÍCH

1

Hứa Bảo Anh

Lớp 5c, Trường Tiểu học Nguyễn Lương Bằng, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương.

Đã đạt Giải

Đặc biệt

2

Nguyễn Minh Nhật

Lớp họa 5, Trung tâm văn hóa thể thao thanh thiếu nhi tỉnh Tuyên Quang.

Đã đạt Giải Nhất

3

Phạm Quốc Khánh

Lớp 8A1, trường THCS Nam Hà, Quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng.

4

Bùi Kiên Cường

Lớp 9A, trường THCS Sơn Hà, huyện Nho Quan, tỉnh Ninh Bình

Đã đạt Giải Nhì

5

Lê Thị Diệp Anh

Lớp 9E, trường THCS Trung Đô, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An.

6

Hoàng Thị Mỹ Anh

Lớp 9/7, trường THCS Đoàn Thị Điểm, Quận 3, TP.Hồ Chí Minh.

7

Chu Nguyễn Ánh My

Lớp 4/2, trường Tiểu học Tân Triều, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai.

8

Nguyễn Diệu Linh

Lớp 8C, trường THCS thị trấn Núi Đối, huyện Kiến Thụy, thành phố Hải Phòng.

Đã đạt Giải Ba

9

Đoàn Phan Thảo Nguyên

Lớp 8/4, trường THCS Lê Hồng, huyện Chợ Lách, tỉnh Bến Tre

10

Nguyễn Thị Thảo Vân

Lớp 8, trường THCS Bình Chuẩn, Thị xã Thuận An, tỉnh Bình Dương

11

Lê Bảo Ngọc

Lớp 5A, trường Tiểu học Hàm Nghi, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang

12

Nguyễn Hồ Như Anh

Lớp 8A2, trường THCS Đoàn Thị Điểm, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ

13

Vũ Đức Thành

Lớp 5, trường Tiểu học Trần Phú, Thị xã Sơn Tây, thành phố Hà Nội

14

Võ Thị Phương Thảo

Lớp 8A, trường THCS Hoàng Xuân Hãn, huyện Đức Thọ, tỉnh Hà Tĩnh

15

Trần Thuận Phong

Lớp 4G, trường Tiểu học Nguyễn Trãi, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương

16

Nguyễn Ánh Dương

Lớp 3A8, trường Tiểu học Ngô Sĩ Liên, thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang

17

Nguyễn Phan Thanh Trúc

Lớp 6/1, trường THCS Nguyễn Thị Bảy, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An

18

Nguyễn Hoàng Vũ

Lớp 9B, trường THCS Quang Minh, huyện Gia Lộc, tỉnh Hải Dương

Đã đạt Giải Khuyến khích

19

Bùi Minh Khuê

Lớp 2D, trường PT Hermann Gmeiner, quận Hải An, thành phố Hải Phòng

20

Nguyễn Thảo Linh

Lớp 4B, trường tiểu học Nghi Ân, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

21

Trần Thanh Trúc

Lớp 8A4, trường THCS Thị trấn Vĩnh Hưng, thị trấn Vĩnh Hưng, tỉnh Long An

22

Phan Lâm Quế Trân

Lớp 7A1, trường THCS Lê Hưng Nhượng, huyện Chợ Mới, tỉnh An Giang

23

Nguyễn Ngọc Diệu Ly

Lớp 8A3, trường THCS Bồng Lĩnh, huyện Vũ Quang, tỉnh Hà Tĩnh

24

Đinh Tâm Như

Lớp 5H8 trường Tiểu học Lê Hồng Phong, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng

25

Nguyễn Khánh Hân

Nhà thiếu nhi Khánh Hòa, thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

26

Võ Trần Tường Vy

Lớp 9/6, trường THCS Nguyễn Chí Trai, huyện Vũng Liêm, tỉnh Vĩnh Long

27

Huỳnh Anh Hiền

Lớp 8/1, trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng

28

Dương Minh Phương

Lớp 3/1, trường tiểu học Cây Gáo A, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai

29

Dương Khánh Linh

Lớp 7A2, trường THCS Lê Quý Đôn, thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang

30

Nguyễn Thành Long

Trung tâm Nghệ thuật sắc màu tuổi thơ, Thành phố Hà Nội

31

Phạm Hà Vi

Trung tâm hoạt động Thanh thiếu nhi tỉnh Hà Giang

32

Nguyễn Hà Chi

Lớp 5H2 trường Tiểu học Chu Văn An, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng

33

Phạm Tú Trinh

Lớp 8A2, trường THCS Lý Tự Trọng, huyện U Minh, tỉnh Cà Mau

34

Nguyễn Nam Phong

Lớp 2A5, trường tiểu học Hoàng Hoa Thám, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa.

35

Mai Bảo Ngọc

Lớp 8A6, trường THCS Bình Chuẩn, Thị xã Thuận An, tỉnh Bình Dương

36

Nguyễn Thị Minh Thư

Lớp 9/1, trường TH & THCS Vĩnh Bình, huyện Vĩnh Hưng, tỉnh Long An

37

Trần Thiện Hương Chinh

Lớp 9/4,trường THCS Hùng Vương, thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

 

Danh sách này có 15 tập thể và 37 cá nhân./.